MNS-(MLS) Nau'in Ƙarƙashin Wutar Lantarki

Takaitaccen Bayani:

Nau'in MNS na'ura mai ba da wutar lantarki (wanda ake kira low-voltagear switchgear) samfuri ne wanda kamfaninmu ya haɗu tare da haɓaka haɓakar ƙarancin wutar lantarki na ƙasarmu, yana haɓaka zaɓin kayan aikin wutar lantarki da tsarin majalisar, da sake yin rajista. shi.Kayan lantarki da injiniyoyi na samfurin sun cika cikakkun buƙatun fasaha na ainihin samfurin MNS.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Iyakar Aikace-aikacen

Nau'in MNS na'ura mai ba da wutar lantarki (wanda ake kira low-voltagear switchgear) samfuri ne wanda kamfaninmu ya haɗu tare da haɓaka haɓakar ƙarancin wutar lantarki na ƙasarmu, yana haɓaka zaɓin kayan aikin wutar lantarki da tsarin majalisar, da sake yin rajista. shi.Kayan lantarki da injiniyoyi na samfurin sun cika cikakkun buƙatun fasaha na ainihin samfurin MNS.

Wannan ƙananan ƙarancin wutar lantarki ya dace da tsarin wutar lantarki tare da AC 50-60HZ da ƙimar ƙarfin aiki na 660V da ƙasa, azaman sarrafa kayan aiki don samar da wutar lantarki, watsa wutar lantarki, rarrabawa, sauyawar wutar lantarki da amfani da wutar lantarki.

Baya ga amfani da ƙasa gabaɗaya, ana kuma iya amfani da wannan ƙananan wutar lantarki a wuraren haƙar mai a cikin teku da tashoshin makamashin nukiliya bayan kulawa ta musamman.

Wannan ƙananan ƙarfin wutar lantarki ya dace da IEC439, VDE0660 Sashe na 5, GB7251.12-2013 "Ƙaramar wutar lantarki da kayan sarrafawa Sashe na 2: Cikakkun wutar lantarki da kayan sarrafawa" ƙa'idodin JB/T9661 "Ƙananan wutar lantarki mai cirewa switchgear" daidaitattun masana'antu .

Yanayin Yanayin Aiki

1. Yanayin zafin jiki bai kamata ya zama sama da +40 ba, kuma matsakaicin zafin jiki a cikin sa'o'i 24 bai kamata ya wuce +35 ba, kuma mafi ƙarancin yanayin yanayi bai kamata ya zama ƙasa da -5 ba.

2. Zuciyar dangi baya wuce 50% lokacin da mafi girman zafin jiki shine +40, kuma ana ba da izinin zafi mafi girma a ƙananan yanayin zafi (misali: 90% lokacin +20).

3. Tsayin bai wuce 2000m ba.

4. An ba da izinin sufuri da adanawa a ƙarƙashin yanayin zafin jiki na -25℃ -+50, kuma ba da damar zafin jiki kada ya wuce +70cikin sa'o'i 24.

5.Karfin girgizar kasa bai wuce digiri 9 ba.

Model da Ma'anarsa

3

Babban Ma'aunin Fasaha

1. Babban ma'auni na fasaha na nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in wutar lantarki na MNS an nuna su a cikin Table 1

Ƙimar wutar lantarki mai aiki (V)

380, 660

Ƙimar wutar lantarki (V)

660

Ƙididdigar aiki na yanzu (A)

Bas na kwance

630-5000

Bus na tsaye

800-2000*

Ƙididdigar ɗan gajeren lokaci jure halin yanzu

Ƙimar inganci (1S)/Kololuwa (KA)

Bas na kwance

50-100/105-250

Bus na tsaye

60/130-150

Ajin kariya na kewaye

IP30, IP40, IP54 ***

Girma (nisa * zurfin * tsayi, mm)

600*800, 1000*600, (1000)*2200

Ƙididdigar aiki na yanzu na bas na tsaye: 800A don nau'in drawout MCC don aikin gefe ɗaya ko biyu, 1000A don nau'in motsi;800-2000A don aiki guda ɗaya MCC tare da zurfin majalisar 1000mm.

Ba a ba da shawarar ƙimar kariya ta IP54 ba saboda tsananin lalata.

Umarnin oda

Lokacin yin oda, mai amfani ya kamata ya samar da bayanan masu zuwa:

1. Tsarin kewayawa na farko da zane-zanen tsarin layi ɗaya.

2. Tsare-tsare na zagaye na biyu ko zane na wayoyi.

3. Shirye-shiryen zane na maɓalli mai sauyawa da tsarin bene na ɗakin rarraba wutar lantarki.

4. Zane zane na kayan aikin lantarki daban-daban da aka sanya a cikin kowane kayan aiki.

5. Samar da halin yanzu da gajeriyar kewayawa na bas ɗin kwance, kuma zaɓi ƙayyadaddun bas bisa ga ma'aunin masana'anta.Ma'anar ma'aunin bas ɗin ma'aikata shine 10 * 30 * 2, 10 * 60 * 2, 10 * 80 * 2, 10 * 60 * 4, 10 * 80 * 2 * 2,10 * 60 * 4 * 2, idan ƙayyadaddun bas ɗin ba a ƙayyade ba, masana'anta za su zaɓa.

6. Samar da sunan kowane da'irar, adadin kalmomin yana iyakance ga kalmomi 10, idan ba a ba da shi ba, masana'anta kawai suna ba da allo mara kyau.

7. Idan kana buƙatar sanya alamar sunan aikin mai sauyawa ko canja wuri ko maballin a cikin kewayawa mai taimako, kana buƙatar samar da abun ciki..

8. Matsayin gwaji na aljihun tebur yana gane ta wurin sauya matsayi.Idan ana buƙatar wannan matsayi na gwaji, dole ne a haɗa lambar sadarwa a cikin tsarin.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana